วันอังคารที่ 4 มกราคม 2564 นายเอกไชย นวลยัง รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา พร้อมทั้งเจ้าหน้าที่วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง ตรวจเยี่ยมศูนย์อาชีวะอาสา เทศกาลปีใหม่ พ.ศ.2565 และได้รับมอบน้ำพร้อมขนม จากตัวแทนสำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย โดยมอบให้แก่ ครู นักเรียนนักศึกษา ผู้ปฏิบัติงานประจำศูนย์ณ บริเวณด้านหน้า บริษัท รถมือสอง ดีเอส ออโต้คาร์
![](https://ptl.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/271200092_923545361681740_1960840552627026206_n-1-1024x768.jpg)
![](https://ptl.ac.th/wp-content/uploads/2022/01/271229616_923545898348353_5485513914332439018_n-1024x768.jpg)