![](https://ptl.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/255112885_617353825948657_7402362716270095685_n-1.jpg)
วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง ยินดีต้อนรับ นายแสงประทีป โกมลบุตร ผู้เชี่ยวชาญกรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาชน และ นายปัญญา จันทร์ละออ ผู้ตรวจการกรมพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาชนการ ในการลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานและเก็บคะแนนการประกวดกิจกรรมในโครงการ TO BE NUMBER ONE ระดับประเทศ ณ ห้องชมรม TO BE NUMBER ONE วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง ชั้นล่าง อาคารปัญญานันทะ
![](https://ptl.ac.th/wp-content/uploads/2021/11/255112885_617353825948657_7402362716270095685_n-1.jpg)