สำนักงานอาชีวศึกษาจังหวัดพัทลุง (สอจ.พัทลุง)ยินดีต้อนรับ คณะกรรมการบริหาร อวท.ภาคใต้คณะผู้บริหารสถานศึกษา และตัวแทนครู บุคลากร ในสังกัดอาชีวศึกษาภาคใต้ ร่วมประชุมเตรียมความพร้อมจัดประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.) การแข่งขันทักษะวิชาชีพ และทักษะพื้นฐาน ระดับภาคใต้ ครั้งที่ 34 ประจำปีการศึกษา 2566 ณ จังหวัดพัทลุง ณ ห้องประชุมปัญญานันทะ วิทยาลัยเทคนิคพัทลุง
![](https://ptl.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/ประชุมแข่งขันทักษะ-ระดับภาคใต้-1024x576.jpg)